ตารางบอล โปรแกรมบอล โปรแกรมบอลวันนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า โปรแกรมบอลไทยลีก โปรแกรมบอลไทย โปรแกรมบอลไทยลีกวันนี้ โปรแกรมพรีเมียร์ลีก โปรแกรมพรีเมียร์ลีกล่าสุุด โปรแกรมพรีเมียร์ลีกคืนนี้ โปรแกรมบอลลิเวอร์พูล โปรแกรมบอลวันนี้ทุกคู่ทุกลีก โปรแกรมบอลวันเสาร์ โปรแกรมบอลพรีเมียร์ลีกอังกฤษ ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรีเมียร์ลีก ตารางบอลไทย ตารางบอลไทยลีก ตารางบอลเมื่อคืน ตารางบอลยูฟ่า ตารางบอลลิเวอร์พูล ตารางบอลวันเสาร์ บอลวันนี้ บอลวันนี้8888 บอลวันนี้ พรุ่งนี้ บอลวันนี้พรีเมียร์ลีก บอลวันนี้ บ้านผลบอล goal บอลวันนี้แมนยู บอลวันนี้ pptv บอลวันนี้ลิเวอร์พูล ผลบอลสด ผลบอลสด888 ผลบอลสด7m ผลบอลสด7m888 ผลบอลสดไทย ผลบอลสด88 ผลบอลสดเมื่อคืน เมื่อบอลสด7 ผลบอลสดวันนี้ทุกลีก ผลบอลสดวันนี้ ผลบอลสดvip บอลวันนี้ บอลวันนี้8888 บอลวันนี้พรุ่งนี้ บอลวันนี้พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลวันนี้ ฟุตบอลไทย ฟุตบอลโลก ฟุตบอลทีมชาติไทย
ตารางบอล โปรแกรมบอล บอลวันนี้ สถิติH2H
คอร์นตัน ทาวน์1
เอเอฟซี ฟิลด์ (ENGCN-4)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
Anstey Nomads
Shefford Town Campton
อัลเวเชิร์ช(ENG-SCE-16)
นูเนียตัน โบโรห์ (ENG-SCE-2)
แบมเบอร์ ไบร์ท(ENG-NPR-11)
บักซ์ตัน เอฟซี (ENGCN-20)
บานบุรี ยูไนเต็ด(ENGCN-2)
เบิร์กแฮมสเตด ทาวน์
บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด(ENG-SCE-7)
บอสตัน ยูไนเต็ด (ENGCN-17)
บาธ ซิตี้(ENGCS-6)
เซเวนโนคส์ ทาวน์
บิลเลอร์เคย์ ทาวน์(ENGRYM-12)
บิ๊กเกรซเวด ทาวน์
คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี(ENGRYM-17)
ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ (ENGCS-2)
Cheshunt(ENGCS-23)
คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ (ENGCN-5)
เชสเตอร์ เอฟซี(ENGCN-13)
Hanley Town
ชอร์เล่ย์ เอฟซี(ENGCN-10)
2
บลายท์ สปราตันส์ (ENGCN-21)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
โคลวิลล์ ทาวน์(ENG-SCE-3)
AFC Sudbury
ดัลลิช แฮมเลต(ENGCS-19)
โฟล์คสโตน อินวิคต้า (ENGRYM-11)
เกนซ์โบโร ทรินนิตี้(ENG-NPR-12)
วอคโซป ทาวน์
กลูเซสเตอร์ ซิตี้(ENGCN-15)
เมอร์ธีร์ทาวน์ (ENG-SPR-11)
Hanwell Town(ENG-SPR-4)
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด (ENGCS-1)
เฮนดอน(ENG-SPR-20)
Herne Bay (ENGRYM-22)
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช(ENGRYM-1)
เบรนทรี ทาวน์ (ENGCS-8)
ไฮด์ เอฟซี(ENG-NPR-1)
ดาร์ลิงตัน (ENGCN-3)
คิงส์ ลินน์(ENGCN-1)
เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ (ENGCN-19)
ครึ่งแรก
4 - 0
ผลบอล
6 - 1
เมโทรโพลิแทน โปลิศ(ENG-SPR-9)
ชิพเพนแฮม ทาวน์ (ENGCS-12)
อ็อกฟอร์ด ซิติ้(ENGCS-11)
Plymouth Parkway (ENG-SPR-21)
ปีเตอร์โบโรสปอร์ต(ENGCN-12)
เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ (ENGCS-16)
รอมฟอร์ด
เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ (ENGCS-3)
สการ์โบโรห์(ENGCN-6)
ครูซอน แอชตัน เอฟซี (ENGCN-9)
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 2
เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี(ENG-NPR-3)
มาร์สค์ ยูไนเต็ด (ENG-NPR-8)
เซนต์ อีฟส์ ทาวน์(ENG-SCE-8)
เชสทาวน์
สต็อคบริดจ์
Ashington
สวินดอน ซูเปอร์มารีน(ENG-SPR-5)
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ (ENGCS-21)
ทอนตัน ทาวน์(ENGCS-14)
Walton Hersham
Three Bridges
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด (ENGCN-16)
เวสตัน ซูปเปอร์ มารี(ENG-SPR-1)
Helston Athletic
เวย์เม้าท์(ENGCS-24)
1
เวลลิ่ง ยูไนเต็ด (ENGCS-5)
3
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
3 - 0
วอร์ทติ้ง(ENGCS-4)
2
อีสต์บอร์น โบโรห์ (ENGCS-13)
3
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 2
เยท ทาวน์(ENG-SPR-22)
แบรคเนล์ล ทาวน์ (ENG-SPR-13)
แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์(ENGCS-17)
พอลตัน โรเวอร์
อาร์เซน่อล(1) 2
ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (3)
11
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
3 - 1
คริสตัล พาเลซ(16)
1
เชลซี (7)3
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 2
ฟูแล่ม(6)
12
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (10)
ครึ่งแรก
0 - 3
ผลบอล
1 - 4
บอร์นมัธ เอเอฟซี(12)
1
เบรนท์ฟอร์ด (9)2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
เซาแธมป์ตัน(14) 2
เอฟเวอร์ตัน (13)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 2
ลิเวอร์พูล(8) 1
ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน (4)
1
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
3 - 3
เวสต์แฮมยูไนเต็ด(18) 2
วูล์ฟแฮมป์ตัน (17)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
คาดิส(19)
12
บียาร์เรอัล (6)3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
เกตาเฟ่(14) 2
เรอัล บายาโดลิด (18)
5
ครึ่งแรก
2 - 2
ผลบอล
2 - 3
เซบีย่า(15)
3
แอตเลติโก้ มาดริด (7)2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
มายอร์ก้า(10)
2
บาร์เซโลน่า (2)4
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
นาโปลี(1)
โตริโน่ (9)
2
ครึ่งแรก
3 - 1
ผลบอล
3 - 1
อินเตอร์ มิลาน(7) 4
เอเอส โรม่า (6)
3
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 2
เอ็มโปลี(14)
3
เอซี มิลาน (5)2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 3
โคโลญจน์(9)
4
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (3)3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
3 - 2
โวล์ฟสบวร์ก(17) 3
สตุ๊ตการ์ต (15)
5
ครึ่งแรก
2 - 2
ผลบอล
3 - 2
แอร์เบ ไลป์ซิก(12)
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม (18)
2
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
4 - 0
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(7) 13
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (1)
4
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 0
ไฟร์บวร์ก(4) 2
เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 (8)
4
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 1
แวร์เดอร์ เบรเมน(10)
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค (6)
1
ครึ่งแรก
4 - 0
ผลบอล
5 - 1
สตารส์บูร์ก(18)
1
แรนส์ (8)2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 3
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง(2) 1
นีซ (13)
1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
เอสซี คัมบูร์(17)
พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น (1)1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
3 - 0
โกรนิงเก้น(12)
1
อาแซด อัลค์มาร์ (3)1
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
1 - 4
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(2) 1
โก อเฮด อีเกิ้ลส์ (13)
1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 1
เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด(5) 1
วิเทสส์ อาร์นเฮม (14)
1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
3 - 0
วิเซล่า(15) 3
ปอร์ติโมเนนเซ่ (4)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
จีดี ชาเวซ(11) 3
เอสโตริล (8)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 1
วิตอเรีย กิมาไรส์(9)
4
เบนฟิก้า (1)1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
คาซิมปาซ่า(10) 2
กาเซียนเท็ป B.B. (9)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
อันคารากูคู(16)
1
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค (3)2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 2
เคย์เซริสปอร์(8)
3
แทร็บซอนสปอร์ (7)4
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 2
อดาน่า เดมิร์สปอร์(1) 12
กาลาตาซาราย (2)
5
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน(NE-18)
12
Greifswalder FC (NE-11)2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 3
เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03(NE-5) 5
ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 (NE-15)
2
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
2 - 2
อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก(N-3)
FC Teutonia 05 (N-15)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 2
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ(S-15) 1
เฮสเซ่น คาสเซล (S-18)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2(S-6)
1
เอฟซี 08 โฮมบวร์ก (S-2)2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์(S-14) 3
ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) (S-11)
3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
โคโลญจน์ (เยาวชน)(W-11) 2
วัตเทินไชด์ 09 (W-17)
31
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
3 - 2
อเลมานเนีย อาเค่น(W-6) 2
ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (W-15)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 2
เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น(W-2)
Wuppertaler (W-9)
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 1
เอฟซี คานน์-มารีบอร์น(W-3) 4
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) (W-14)
1
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
1 - 3
เอสเฟา สแตรเลน(W-18)
13
ไวเด้นบรูค (W-12)
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น)(W-10) 4
Bocholt FC (W-16)1
ครึ่งแรก
2 - 2
ผลบอล
3 - 3
คิกเกอร์ เอ็มเดน(N-19)
Phonix Lubeck (N-11)
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
0 - 3
ชามนิตเซอร์(NE-10) 2
บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก (NE-9)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
บาลินเกอร์(S-9)
เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต (S-13)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 2
เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์(N-5) 4
ซังค์ เพาลี 2 (N-17)
3
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 1
คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ(A-4) 3
พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า (A-5)
2
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
0 - 2
LaPa(A-12) 2
นูรมิจาร์เวน (A-10)
11
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
คูพีเอส (เยาวชน)(A-9)
เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ (A-3)2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 3
แอตแลนติส(A-6) 1
PeKa (A-11)
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
4 - 1
จิปโป(A-2) 5
คาพา (A-1)
1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 1
ฟูทูร่า ปอร์โว(A-7)
4
PPJ Akatemia (A-8)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค(B-8) 2
แจส พอริ (B-4)
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 0
เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์(B-5) 2
อิลเวส แทมเปเร่ 2 (B-9)
1
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
1 - 4
เอฟซี เอลเวส-คิสเซท(B-3) 2
วันตา (B-11)
31
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
คาริเนน โปเจ็ท(B-13)
4
คูลบิ 04 เฮลซิงกิ (B-6)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 6
มูซ่า(B-12)
4
ซัลปา (B-1)2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
แทมเปเร่ ยูไนเต็ด(B-7) 1
อีพีเอส เอสโป (B-10)
4
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
คาจฮา(C-11)
โรพีเอส โรวานีมี่ (C-6)
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 2
Komeetat(C-12)
วีไอเอฟเค (C-2)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 4
จีบีเค คอคโคล่า(C-8)
เจเอส เฮอร์คิวลีส (C-4)
1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 4
เอฟซี วาจากอสกิ(C-10)
4
เจบีเค เพียตาร์ซาริ (C-7)2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 2
โอแอลเอส โอลู(C-3) 1
โอทีพี โออูลู (C-9)
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 2
จีวาคีล่า เจเค(C-1) 2
นาร์เปส คราฟท์ (C-5)
11
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
อัลบอร์ก (ญ)(1)
Boldklubben AF 1893 (w) (3)
โอเดนเซ่ บีเค (ญ)(6)
วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) (4)
Osterbro IF (w)(5)
วาลเด้ (ญ) (8)
Herlufsholm GF (w)(2)
นาสบี้ บีเค (ญ) (7)
ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด(5)
2
ยัง ไลอ้อนส์ (8)
2
ครึ่งแรก
3 - 0
ผลบอล
8 - 1
แทมปิเนส โรเวอร์ส(3)
เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี (4)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
คอร์ตูลัว(a-20)
แอตเลติโก บูคาราแมนก้า (a-13)
4
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
อ็องเซ่ กัลดาส(a-8)
จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา (a-17)
ลา อีคูดัด(a-11)
มิลเลียนนาริออส (a-1)
อากีลาส โดราดาส(a-4) 3
ดิปอร์เทส โตลิม่า (a-15)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 2
ชิฮุงชิ ซิตี้(5)
โปชอน เอฟซี (9)
1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 2
กย็องจู เคเอชเอ็นพี(3)
1
ฮวาซอง เอฟซี (4)
1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 1
พาจูซิติเซ็น เอฟซี(2)
2
อินชอน โคเรียล (11)
1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
เชนันซิตี้(10)
Dangjin Citizen (16)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
ชองจู จิคจิ(13)
1
กิมแฮ ซิตี้ (6)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
Ytterhogdal IK(NL-9)
Storfors AIK (NL-8)
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
1 - 2
อัสซีริสก้าบีเค(NS-3)
เอฟซี กูเต้ (NS-11)
ไอเอฟ อัลการ์น่า(NL-10)
คิรูน่า เอฟเอฟ (NL-7)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 1
อัสซีริสก้า บีเค(VG-14)
13
Hoganas BK (VG-12)
4
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
3 - 2
อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ(NG-1) 1
Stenungsunds IF (NG-9)2
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
3 - 2
ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ(VG-7) 1
โทโล IF (VG-11)3
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
6 - 2
อูลเลเรดส์(VG-13)
ฮิตตาร์พีเอส ไอเค (VG-6)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 2
โบเดน บีเค(NL-1)
Bergnasets AIK (NL-13)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 1
ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี(NL-2)
Sund IF (NL-11)
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
3 - 2
สเคลเลฟที เอฟเอฟ(NL-4)
อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี (NL-14)
ครึ่งแรก
4 - 0
ผลบอล
4 - 0
Husqvarna(VG-2)
2
BK Astrio (VG-3)
2
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 3
Ariana(SG-2) 2
ไอเอฟเค เบอร์ก้า (SG-3)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม(SG-5)
Hogsby IK (SG-12)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 2
โนซาบี้ ไอเอฟ(SG-10)
1
ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ (SG-6)
2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 1
คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค(NG-6)
นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ (NG-12)
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 2
ไอเอฟเค คูมลา(NG-13)
Lidkopings FK (NG-2)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
3 - 1
สควิลเจโบ เอสเค(NS-5)
คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ (NS-7)
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
3 - 1
เอ็นสเคเด้ไอเค(SS-9)
อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค (SS-1)
ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ(SS-7)
ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค (SS-12)
สเมดบี้ เอไอเอส(SS-5)
ซีเรียนสก้าเอฟซี (SS-4)
ไอเอฟเค ลูเลีย(NL-3)
Gottne IF (NL-5)
Sandviks IK(NL-12)
ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน (NL-6)
แร็ปป์ กอล์ฟ(SG-7)
เอสโลฟ บีเค (SG-13)
Herrestads AIF(NG-7)
ไอเค กัวติออส (NG-3)
Forsbacka IK(NS-12)
ไอเอฟเค สต็อกซันด์ (NS-2)
นีคอปปิ้ง บีไอเอส(SS-3)
ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ (SS-10)
9 de Octubre(a-15)
แอลดียู กีโต้ (a-5)
มาชัค รูนา(a-14)
2
คลับสปอร์ต เอเมเลค (a-4)4
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
นอร์ดเยลลันด์(ญ)(6)
AGF Kvindefodbold APS (w) (8)
1
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
1 - 3
Annagh United(2)
Harland & Wolff Welders (11)
อาดส์ เอฟซี(8)
เดิร์กวิว เอฟซี (12)
Ballyclare Comrades(6)
วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ (3)
ดันเดลา เอฟซี(4)
นิววิงตัน (9)
Knockbreda Parish(7)
บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด (5)
Loughgall FC(1)
อินสติตูเต้ เอฟซี (10)
ฮอร์เซนส์(ยู19)(4)
ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) (9)
เวเจิล (ยู 19)(14)
เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) (2)
โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)(3)
นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) (1)
ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19)(8)
แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) (7)
บรอนด์บี้ (ยู 19)(12)
2
อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) (10)
1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
4 - 2
ซิลเคบอร์ก (ยู 19)(5)
2
อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) (11)
2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 1
มิดทิลแลนด์ (ยู 19)(6)
เอสเบิร์ก (ยู 19) (13)
1
ครึ่งแรก
4 - 0
ผลบอล
8 - 0
แอตลาส (ยู20)(a-2)
เนกาซ่า (ยู20) (a-11)
ซานหลุยส์(ยู20)(a-14)
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) (a-3)
ครูซ อซูล(ยู20)(a-12)
ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) (a-10)
มอนเทอร์เรย์ (ยู20)(a-15)
ปาชูก้า(ยู20) (a-1)
ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)(12)
ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) (10)
บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)(2)
อัลบอร์ก(ยู 17) (14)
เวเจิล(ยู 17)(7)
เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) (1)
โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)(6)
นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) (4)
มิดทิลแลนด์(ยู 17)(11)
เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) (8)
ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17)(9)
เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) (3)
เวลเลดูปา เอฟซี(a-15) 2
บาแรนคิลล่า เอฟซี (a-9)
2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
เรอัล คาร์ทาเกน่า(a-14) 1
Universitario de Popayan (a-12)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
แอตเลติโก้ เอฟซี(a-2)
คูคูต้า เดปอร์ติโว่ (a-13)
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)(S-3)
คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) (S-12)
โคโลญจน์ (ยู 17)(W-5)
ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) (W-7)
SV Meppen U17(N-12)
FC Erzgebirge Aue U17 (N-16)
ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)(N-5)
คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) (N-17)
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17)(W-6)
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) (W-3)
อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17)(S-9)
เนิร์นแบร์ก (ยู 17) (S-14)
เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17)(W-15)
เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) (W-13)
บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)(N-8)
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) (N-2)
ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)(N-3)
Viktoria Berlin U17 (N-11)
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)(N-13)
มักเดเบิร์ก (ยู 17) (N-15)
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17)(S-8)
เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) (S-11)
สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)(S-13)
Jahn Regensburg (U17) (S-7)
Molino Viejo
Talento y Vida
อิลเวส แทมเปเร่ (ญ)(7)
ONS (w) (9)
เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ(S-11)
11
จีเอไอเอส (S-1)2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 6
ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ(S-8) 14
บีเค โอลิมปิค (S-6)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด(N-7) 22
เทบีย์ไอเอส (N-13)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
Orebro Syrianska IF(N-5) 4
บีเคฟอร์เวิร์ด (N-15)
3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ(S-7) 2
แอตวิดาเบิร์ก (S-14)
2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 2
ลุนด์ บีเค(S-9) 11
ออสคาร์แชมส์ เอไอเค (S-12)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 2
ลุงสกิล(S-5)
ทอร์น ไอเอฟ (S-10)
11
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 3
ลินโดมี่ จีไอเอฟ(S-13)
1
ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค (S-16)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 1
ฮัมมาร์บี้ TFF(N-9)
2
เกเฟล ไอเอฟ (N-1)3
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
3 - 3
ยูเมีย เอฟซี(N-12)
2
แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ (N-2)41
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 3
Haninge(N-14)
1
เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล (N-11)4
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
ยูเอไอ อากุยซ่า(a-12) 3
คานัวลาส เอฟซี (a-13)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
ซีเอสซี ดัมบราวิต้า(15) 1
ริเพนเซีย ทิมิโซอารา (17)
51
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
โปลิเทคนิก้า อายซี่(4)
เอฟซี มารามูเรส (13)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 0
เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์(11) 3
ยูนิเรีย เดจ (5)31
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 2
เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์(3) 4
CSA Steaua Bucuresti (8)31
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
เบรย์ดาบลิค (ญ)(3)
ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) (4)
ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ)(6)
อัฟตูเลดิ้ง (ญ) (9)
เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ)(10)
ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) (7)
เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ)(2)
เคฟลาวิค(ญ) (8)
วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ)(1)
ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) (5)
บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)(S-3)
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) (S-5)
1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 3
เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)(S-1) 1
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) (S-13)
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
3 - 2
ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19)(W-6) 2
เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) (W-8)
1
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
1 - 2
ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)(N-17) 3
ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) (N-15)
4
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 1
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19)(N-2) 2
แฮร์ธ่า เซเลินดอร์ฟ(ยู19) (N-5)
ครึ่งแรก
3 - 0
ผลบอล
4 - 0
ซังค์ เพาลี (ยู 19)(N-6) 1
เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) (N-4)
1
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
6 - 0
เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)(S-8) 1
รอยต์ลิงเก้น ยู19 (S-16)1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)(N-3)
มักเดเบิร์ก(ยู 19) (N-12)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 2
เอาก์สบวร์ก(ยู 19)(S-2)
เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) (S-7)2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 2
เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)(S-12)
FC Astoria Walldorf(U19) (S-15)
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)(W-2) 2
บอนเนอร์ (ยู 19) (W-7)51
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 1
VfB Hilden U19(W-15) 3
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) (W-10)
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 3
แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)(N-11) 3
Berliner AK 07 U19 (N-16)1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 1
แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)(N-10) 4
ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) (N-8)
3
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
2 - 3
เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19)(S-9)
1
เนิร์นแบร์ก(ยู19) (S-6)2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
โรสกิลด์(A-7)
2
เอสเบิร์ก (A-5)2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด(A-4)
สคีฟซ์ ไอเค (A-6)
1
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 2
โคลดิ้ง(A-2) 2
บีเค เฟรม (A-9)
3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 2
เจมส์เมอบังค์(A-12)
เอบี โคเปนฮาเกน (A-5)
บี 93 โคเปนเฮเกน(A-1)
บราแบรนด์ (A-11)
ดีฌง(ญ)(7)
ปารีสเอฟซี (ญ) (3)
เฟลอรี่ 91 (ญ)(5)
เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) (8)
โอลิมปิก ลียง (ญ)(1)
โรเดซ อเวรอน (ญ) (12)
แร็งส์(ญ)(10)
แก็งก็อง (ญ) (11)
เคลย์โพล(a-10)
เจนเนอรัลลามาดริด (a-14)
เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส(a-6)
ซาน มาร์ติน เบอซาโค (a-15)
เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่(a-5)
Puerto Nuevo (a-4)
Liniers(a-16)
เอล พอร์เวเนอร์ (a-18)
วิกตอรีอาโน่อาเรนาส(a-19)
เบรัสเตกี (a-11)
โคโลญจน์ (ญ)(6) 1
ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) (10)
31
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
4 - 2
อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี(3-7) 2
Ibiza Islas Pitiusas (3-6)21
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
อัลคอร์ค่อน บี(5-14) 2
เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว (5-2)31
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
เรอัล โอเบียโด้ บี(1-7) 13
โอเรนเซ (1-16)
5
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 2
เอสดี เบียไซน์(2-15) 2
ซีเอซิลบอลเนโร (2-9)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
เลกาเนส บี(5-17) 3
ดอน เบนิโต้ (5-18)
5
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
แอตเลติโก้ ซากัลทิโน(3-11)
ซีเอฟ บาดาโลน่า (3-4)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา(3-5) 1
เรอัล ซาราโกซ่า 2 (3-10)
4
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
Rio Sports(2-12) 24
อลาเบส 2 (2-10)
41
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
2 - 2
CD Arnedo(2-6)
2
เอดี ซานฮวน (2-5)1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 2
ซีดีเบติ โอนัค
CD คอร์เตส
ซีดี มานาคอร์
ซีอี เมร์คาดัล
ซานตันยี
Inter Manacor
CD Touring
ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
Ponferradina B
ซีเอฟ ปาเลนเซีย
Aurrera de Vitoria
ปาเซ เคอี
PE Sant Jordi
คอนสตานเซีย
Atzeneta UE
Patacona
Urduliz FT
ซีดี ลากุล โอแนค
แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า
ยูดี ซัลตา มัลตาร์
ยูดี คอเยเรนเซ่
ลัวเซเตนเซ่
ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า
ยูดี ทามาราเซเต้
เอสดี ดิวส์โต
ซีดี วิคตอเรีย(สเปน)
UD Poblense
Andratks
มันเชโก้ ซิวดัด
Quintanar Del Rey
อาลูกัส ซีเอฟ1
CD Union Sur Yaiza
2
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 1
ยูดี แอลบาร์ร่า
Panaderia Pulido
วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า
เตเนริเฟ่ 2
CD Bullense
ฟิวดัส เด มุลเซีย
Bollullos CF
Ceuta B
เอสซีดี ดูรานโก้
โปรตุเกตเรเต้
ซีดี เอสตราเดนเซ่
เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี
กัวดาล
UD Llanera
CD Huetor Tajar
Atletico Porcuna CF
ลีพิโด เดอ บัวซาส
CD Barco
เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า
4
เอสซี บาเกา
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 0
ACS Kids Tampa Brasov
ACS Sepsi II
สโคลาร์เรซิต้า
Pobeda Star Bisnov
Inter Bangkok
1
Thonburi United FC
1
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
3 - 0
กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป3
อ่างทอง เอฟซี
1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 2
มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ
3
สยาม เอฟซี4
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร1
ปทุมธานี ยูไนเต็ด
1
ครึ่งแรก
0 - 4
ผลบอล
2 - 8
MH Nakhonsi1
สงขลา เอฟซี
1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 2
Muangnont Bankunmae FC
1
มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 2
บ้านค่าย ยูไนเต็ด1
ACDC FC1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
สระบุรี เอฟซี
2
อัสสัมชัญ ธนบุรี
3
ครึ่งแรก
3 - 1
ผลบอล
5 - 2
ขอนแก่น เอฟซี
13
มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี31
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
CD Alaves (w)(13) 2
บิยาร์เรอัล(ญ) (16)3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 4
เรอัล เบติส ( ญ )(11)
4
ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) (14)
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 2
สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)(10)
2
Colegio Aleman Valencia Women\s (8)2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
บาร์เซโลน่า(ญ)(1) 2
มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) (4)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
7 - 0
วีเจเอส วันตา (ยู 20)4
อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20)2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
Rishoj
มิดเดลฟาร์ท (DEND2A-12)
ครึ่งแรก
0 - 4
ผลบอล
1 - 4
IF Lyseng
1
เอบี ทาร์นดี
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
2 - 3
นาสบี้
1
วอนลอส
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
4 - 1
SfB Oure
เอฟเค 2000 (DEND2A-11)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
Club Hidalguense
Centro de Formacion Chaco Gimenez
Inter Fundadores Queretaro
Inter de Queretaro II
Progreso Yucatan
CD Pioneros Junior
Titanes de Queretaro
Celaya Linces
Bombarderos de Tecamac FC
Halcones Negros FC
Atletico Nayarit
Fenix CFAR
London FC2
Club 40 Grados MXL FC1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล(a-10)
เมอร์เซดีส (a-5)
ทีพีเอส ตูร์คู (ญ)1
Ilves II (w)2
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
3 - 0
เอ็นทีวี เบเลซา (ญ)(JWL-3)
1
อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) (JWL-2)
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
3 - 3
Club Atletico Angelopolis
คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร
Huracanes Izcalli FC
คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า
Halcones de Zapopan
ยู.เอ.ซาคาเตคาส
มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล
Chihuahua FC
Mexicali FC
เอสตูเดียนเตส เตคอส
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 3
Los Cabos United2
โคราส เดอ นายาริท1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21)(A-12) 1
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) (A-11)
2
ครึ่งแรก
5 - 1
ผลบอล
6 - 1
เชลซี(ยู21)(A-8) 1
เลสเตอร์ ซิตี้(ยู 21) (A-10)
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
2 - 2
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ยู 21)(A-14)
คริสตัล พาเลซ (ยู 21) (A-1)
ลิเวอร์พูล (ยู 21)(A-6)
อาร์เซน่อล (ยู 21) (A-2)
เซาเปาโล(BRAD1-9) 23
อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล (ECUD1a-3)
(N)3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
โคเวนทรี ซิตี้(24) 4
มิดเดิลสโบรห์ (22)
1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
เร้ดดิ้ง(3)
ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ (23)
3
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
3 - 1
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด(1) 3
เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (17)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้(18)
3
เบิร์นลี่ย์ (4)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน(21) 3
สวอนซี ซิตี้ (16)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 3
แบล็คพูล(19)
3
นอริช ซิตี้ (2)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
บริสตอล ซิตี้(10) 3
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส (7)
1
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
1 - 2
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(8) 1
มิลล์วอลล์ (13)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 1
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด(9) 3
วีแกน แอธเลติก (12)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
ซันเดอร์แลนด์(6) 1
เพรสตัน นอร์ท เอนด์ (15)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
สมุทรปราการ ซิตี้(17) 3
แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี (9)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
ราชประชา เอฟซี(12) 4
สุพรรณบุรี เอฟซี (6)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
เชียงใหม่ เอฟซี(10) 2
กระบี่ เอฟซี (16)
2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 1
อุดรธานี(18)
เกษตรศาสตร์ เอฟซี (15)
นครราชสีมา เอฟซี(8) 4
ขอนแก่น ยูไนเต็ด (11)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
โปลิศ เทโร เอฟซี(15) 5
ลำพูน วอร์ริเออร์ (14)4
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด(4) 3
สุโขทัย เอฟซี (12)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด(7) 3
เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด (10)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
3 - 0
เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด(7)
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (11)1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
พอร์ทเวล(15)
3
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (4)1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
ฟลีตวู้ด ทาวน์(14) 4
บาร์นสลีย์ (5)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
อิปสวิช ทาวน์(2) 1
พอร์ทสมัธ (3)
2
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
3 - 2
เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้(10) 2
บริสตอล โรเวอร์ส (21)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 2
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์(13) 2
มอร์แคมบ์ (23)
41
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
3 - 1
โบลตัน วอนเดอเรอส์(6) 3
ลินคอล์น ซิตี้ (12)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
มิลตัน คียนส์ ดอนส์(18) 3
ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด (8)
1
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
2 - 3
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส(17)
พลีมัธ อาร์ไกล์ (1)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
ชาร์ลตัน แอธเลติก(16) 3
อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (19)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน(24)
11
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส (22)
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
3 - 2
เชลแน่ม ทาวน์(20)
1
ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ (9)1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
ฮาโรเกต ทาวน์(19) 2
แบรดฟอร์ด ซิตี้ (7)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 2
คาร์ไลล์ยูไนเต็ด(8) 1
ครูว์ อเล็กซานดร้า (11)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
ซอลฟอร์ด ซิตี้(5)
กริมสบี้ ทาวน์ (12)
1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 1
สต็อคพอร์ท เคาน์ตี(17)
วอลซอลล์ (15)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 1
เอเอฟซี วิมเบิลดัน(16) 5
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (21)
3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 1
จิลลิ่งแฮม(20)
ซัตตั้น ยูไนเต็ด (13)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
สวินดอน ทาวน์(9) 2
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ (2)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 2
คราวเลย์ ทาวน์(22)
3
สตีฟเนจ โบโรห์ (3)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 2
เลย์ตัน โอเรียนท์(1) 1
นิวพอร์ต เคาน์ตี้ (18)
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
1 - 2
ทรานเมียร์ โรเวอร์(14) 1
บาร์โรว์ (4)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
โรชเดล(24)
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส (10)
1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 2
มิรานเดส(19) 3
ลาส พัลมาส (1)
4
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
3 - 3
ราซิ่ง ซานตานเดร์(21) 2
มาลาก้า (22)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
อันดอร์ราซีเอฟ(10)
2
เลบานเต้ (11)4
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
3 - 1
บียาร์เรอัล บี(8) 1
บูร์โกส ซีเอฟ (7)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
โมเดน่า(18) 3
เรจจิน่า (1)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
บารี(4) 2
เบรสชา (2)
5
ครึ่งแรก
3 - 0
ผลบอล
6 - 2
กาญารี่(7) 3
เอซี เวนิช (16)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 4
ปาแลร์โม่(14) 4
ซุดติโรล อัลโต้ (15)
6
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
ชิตตาเดลล่า(12) 6
แตร์นาน่า (8)
7
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
ปาร์ม่า(9) 16
โฟรซิโนเน่ (3)
7
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
สปอล(10)
13
เจนัว (5)3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
เปรูจา(17) 3
ปิซ่า (20)
2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 3
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ(6) 1
อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (14)
2
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
4 - 1
กรอยเธอร์ เฟือร์ธ(17) 1
เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น (15)
51
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
โฮลสไตน์ คีล(8) 2
ฮันซ่า รอสต๊อค (9)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 1
ซังค์ เพาลี(12) 2
ไฮน์เดนเฮลม์ (5)
5
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน)(18)
4
ทีเอสวี 1860 มิวนิค (2)1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(11) 1
เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (16)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก(1) 2
เอสซี เวิร์ล (17)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 2
ซาบรุคเค่น(4) 2
เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) (3)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 2
วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค(13) 2
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม (6)
11
ครึ่งแรก
3 - 0
ผลบอล
5 - 0
เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์(20)
1
ดินาโม เดรสเดน (5)2
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 1
แซงต์ เอเตียน(18) 2
เกรอน็อบล์ (9)
2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 2
อานซี(15)
บาสเตีย (8)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
ชามัวร์ นิออร์ท(20) 3
แก็งก็อง (5)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
วาล็องเซียนส์(7) 4
โซโชซ์ (1)
2
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 1
นีมส์(17)
ปารีส เอฟซี (12)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
โรเดซ อเวรอน(16) 1
อาเมียงส์ (4)
2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
ก็อง(6) 2
เกววีลย์ อูแอส (19)
3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
เม็ตซ์(10)
ปัว เอฟซี (14)
1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
ดิฌง(11) 4
เลอ อาฟร์ (2)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน(3)
11
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (2)2
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
0 - 4
เซนต์ เมียร์เรน(4) 13
ลิฟวิงสตัน (5)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 1
ดันดี ยูไนเต็ด(12) 5
เซนต์ จอห์นสโตน (9)
3
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
1 - 2
อเบอร์ดีน(7) 1
คิลมาร์น็อค (11)
2
ครึ่งแรก
3 - 1
ผลบอล
4 - 1
เซลติก(1) 11
มาเธอร์เวลล์ (8)
4
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 1
รอสส์ เคาน์ตี้(10) 1
ฮิเบอร์เนี่ยน (6)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 2
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล(8)
1
ดันดี (5)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
อายร์ ยูไนเต็ด(2) 1
อินเวอร์เนสส์ (4)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
แพททริค ทริสเทล(1) 2
กรีน็อค มอร์ตัน (7)
2
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
5 - 1
โคฟ เรนเจอร์(9)
อาร์บรอท (10)
1
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 0
ควีนส์ ปาร์ค(3) 3
เรธโรเวอร์ส (6)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
ดับบริวเอสจี วัตเท่น(7)
1
ราปิด เวียนนา (8)1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 5
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก(1) 2
แอลเอเอสเค ลินซ์ (3)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
ออสเตรีย ลัสเตนัว(5)
2
โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี (6)2
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 3
เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์(8) 2
เอฟซี ไลเฟริ่ง (14)
3
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
3 - 1
กราเซอร์ เอเค(6) 2
สตวร์ม กราซ (เยาวชน) (11)
1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 1
ราปิด เวียนนา (เยาวชน)(15)
1
ลาฟนิทซ์ (10)2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน(4)
2
แซงต์ กิลลุส (6)3
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
0 - 3
ออสเทนเด้(13)
12
ราซิ่ง เกงค์ (2)1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 2
เวสเตอร์โล(11) 3
ซูลเต้ วาเรเกม (18)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
คลับบรูซ(3)
เมเชเลน (12)
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
3 - 0
เควีเอสเค ลอมเมล(4) 3
Jeunesse Molenbeek (7)
4
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 1
เบียรส์ชอทวิลริค(3)
KMSK Deinze (12)
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
เวนด์ซีเซล(6)
4
เฮลซิงกอร์ (5)2
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
4 - 1
ไนโคบิ้ง เอฟซี(12)
4
ซอนเดอร์ไจสกี (3)
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 3
มัลโม่ เอฟเอฟ(4) 4
ฮัมมาร์บี้ (3)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ(14)
1
เยอร์การ์เด้น (1)3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
3 - 0
เอเอฟซี เอสคิลทูน่า(7) 5
โอเรโบร (9)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค(15)
4
ฮาล์มสตัด (1)2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
แลนด์สโครน่า(8)
ดัลคุลด์ เอฟเอฟ (16)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
3 - 1
Orgryte(14) 4
ไอเค บราเก้ (3)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
4 - 0
ทรอมโซ่ ไอแอล(9)
โมลด์ (1)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
ลีลล์สตรอม(2)
1
โบโด กลิมท์ (4)4
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 4
วาเลเรนก้า(5)
สตรอมก็อดเซ็ท (8)
2
ครึ่งแรก
4 - 0
ผลบอล
4 - 0
สลิโก โรเวอร์ส(5)
5
แชมร็อค โรเวอร์ส (1)3
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
1 - 3
เจเอพีเอส(6)
2
ยาโร (3)1
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
1 - 3
PIF Parainen(12)
2
เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ (9)3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 2
พีเค-35 วานตา(11)
2
กนิสตัน เฮลซิงกิ (7)2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
กาโซวิก โอเรนเบิร์ก(10)
3
เอฟเค โซชิ (6)21
ครึ่งแรก
3 - 0
ผลบอล
4 - 1
เอฟเค คิมกี้(14)
1
ซีเอสเคเอ มอสโก (3)2
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
1 - 2
โลโคโมทีฟ มอสโก(12) 1
อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ (15)
21
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
2 - 4
บานิค ออสตราว่า(11) 3
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (15)
2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 2
เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905(5)
2
เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (1)2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
มลาด้า โบเลสลาฟ(8) 1
ซิกม่า โอโลมุช (9)
1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 1
สปาร์ตาปราก(3) 12
ฮราเดตส์กราลอเว (7)
41
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 1
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่(10) 3
ซาเกลบี้ ลูบิน (11)
2
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
2 - 3
เลช พอซนาน(7) 1
ลีเกีย วอร์ซอว์ (2)
61
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
โปกอน เซซิน(4) 2
เลเชีย กอเดนซ์ (18)
4
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
2 - 1
เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา(14)
2
จีเคเอส คาโตวีตเซ (9)6
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
สเตล รุสซ์โซว(5) 2
เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ (17)
4
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
3 - 4
โกลนิค เลชน่า(16) 3
จีเคเอส ทิคี (12)
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
3 - 2
บาเซิ่ล(7) 5
เซนต์ กัลเลน (3)
51
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
3 - 2
กราสฮ็อปเปอร์(5)
4
เอฟซี ซูริค (9)3
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
เพนดิคสปอร์(8)
กัซเทป (11)
31
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
3 - 0
ซาคาร์ยาสปอร์(6) 2
เยนิ มาลัตยาสปอร์ (18)
61
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
3 - 1
อัลเตย์สปอร์(15)
2
อียูบสปอร์ (1)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(13) 2
โบดรุมสปอร์ (2)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 0
ดาเชีย มิโอวินี่(15)
2
คราอิโอว่า (9)11
ครึ่งแรก
2 - 2
ผลบอล
2 - 2
ซีเอฟอาร์ คลูจ์(4) 1
ปิโตรลูล โปรเอสติ (6)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
เลเมีย(12) 4
เลวาเดียกอส (13)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส(3) 1
ซานโตส (10)
4
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
อัตเลติโก มิไนโร่(7) 2
ฟลูมิเนนเซอาร์เจ (2)
41
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
ซิเอร่า(15) 3
อเมริกา เอ็มจี (8)
4
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 2
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(6)
ยูเวนตูเด้ (20)
ฟลาเมงโก(5)
บรากันติโน้ (13)
อาไว เอฟซี เอสซี(18)
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ (19)
โกยาส(12)
ฟอร์ตาเลซ่า (14)
สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(4) 1
คุยอาบา (17)
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 0
บัสควอ เอฟซี(19) 2
คริคูม่า (9)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 2
อิทัวโน่ เอสพี(8)
ซีอาร์บี แม็คซิโอ (12)
เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี(17) 2
ซาร์เมียนโต้ (13)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
ซีเอ พลาเทนเซ่(10) 3
เดเฟนซา วาย จัสติเชีย (14)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
ซาน ลอเรนโซ่(16) 6
ซีเอ ฮูราแคน (4)
4
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
บานฟิลด์(22) 1
โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า (9)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(24)
Independiente (18)
นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น(10) 2
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด (9)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
โคโลราโด ราปิดส์(11) 12
เอฟซี ดัลลัส (3)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
Charlotte FC(11)
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน (1)
มอนทรีออล อิมแพ็ค(2)
ดีซี ยูไนเต็ด (14)
เอฟซี ซินซินเนติ(5)
ชิคาโก ไฟร์ (12)
โคลัมบัส ครูว์(8)
นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส (3)
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส(10) 2
Austin FC (2)
4
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์(14) 4
มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี (7)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 0
แอลเอ กาแลกซี่(5) 2
รีล ซอลต์ เลค (8)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์(a-12)
ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล (a-5)
มอนเทอร์เรย์(a-2)
ปาชูก้า (a-3)
อัตลาส(a-17)
เนกาซ่า (a-11)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
ครูซ อาซูล(a-10) 2
ชีวาส กัวดาลาจาร่า (a-7)
1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
อวิสปา ฟูกูโอกะ(14)
วิสเซล โกเบ (13)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
เซเรโซ โอซาก้า(4) 1
โชนัน เบลมาเร่ (15)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส(5) 1
เอฟซี โตเกียว (7)
2
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
สากัน โตสู(8)
เกียวโต แซงก้า (16)
2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า(3) 1
อูราวะ เรด ไดมอนส์ (9)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
4 - 1
กัมบะ โอซาก้า(17) 1
คาชิว่า เรย์โซล (6)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 0
คอนซาโดล ซัปโปโร(11)
2
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ (2)11
ครึ่งแรก
2 - 1
ผลบอล
4 - 3
นาโกย่า แกรมปัส เอต(10)
2
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส (1)1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 4
เวนท์ฟอเรท โกฟุ(17) 11
โทชิกิ เอสซี (18)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
เธสปา คูซัทสึ(20) 2
โอมิยะ อาร์ดิย่า (19)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ(7)
1
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (1)1
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 1
โตกุชิม่า วอร์ทิส(9) 2
มาชิดา เซลเวีย (11)
4
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
3 - 2
เอฟซี เรียวเคียว(22)
3
โยโกฮามา เอฟซี (2)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
โออิตะ ตรินิต้า(5) 2
วี-วาเรน นากาซากิ (8)
1
ครึ่งแรก
3 - 0
ผลบอล
3 - 1
เอฟซี โซล(8) 4
แดกู เอฟซี (9)
2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
2 - 3
อินชอนยูไนเต็ด(4)
13
วุลซาน ฮุนได โฮรางอี (1)2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 3
ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์(2)
โปฮัง สตีลเลอร์ (3)
3
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
3 - 1
อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี(2) 3
เออีพี ปาฟอส (1)
1
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
โดซ่า คาโตโกเปีย(7)
14
โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี (8)2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
เออีเค ลาร์นาคา(9) 2
อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี (5)
3
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
4 - 0
ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ICEPR-11)
2
ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ICEPR-2)2
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
2 - 2
ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด(AUSNSW-8)
2
FC Macarthur (AUSD1-7) (N)
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 2
เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ(13)
2
เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า (16)41
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
เอฟซี ลวีฟ(10)
11
ดนีปรอ-1 (4)2
ครึ่งแรก
0 - 2
ผลบอล
0 - 3
เมตาลิสต์ คาร์คีฟ(7)
3
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (1)1
ครึ่งแรก
0 - 4
ผลบอล
1 - 6
แซดเอ็นเคโอซีเยค(5) 1
เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ (8)
2
ครึ่งแรก
3 - 0
ผลบอล
4 - 1
ดินาโม ซาเกร็บ(1) 1
สลาเวน โคปริฟนิก้า (3)
3
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
4 - 1
ฮาโปเอล เคอร์ยัต(8) 14
ฮาโปเอล ไฮฟา (7)
2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
1 - 1
แอชดอด เอ็มเอส(5) 13
ฮาโปเอล ฮาเดร่า (9)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
มัคคาบี้ เนทันย่า(10)
4
ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (4)4
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 2
มัคคาบี้ ไฮฟา(2) 2
มัคคาบี้เทลอาวีฟ (1)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 0
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม(1) 2
เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า (3)
2
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
5 - 0
ซาราวักยูไนเต็ด(11)
1
พีบี ปาหัง (7)1
ครึ่งแรก
1 - 1
ผลบอล
1 - 4
เคดะห์(6) 1
เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ (10)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
เซลังกอร์ พีบี(8) 1
มะละกา (9)
21
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
5 - 0
ตรังกานู(4) 11
ซาบาห์ (2)
22
ครึ่งแรก
2 - 0
ผลบอล
2 - 0
เอฟเค คัสไป(9) 2
FK Aksu (8)
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
1 - 0
ออร์ดาบาซี่ย์(5) 2
เอฟเค อะตีราอู (7)
4
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 0
เอฟเค ทารัซ(10)
มาคฮ์ทาเรล (14)
2
ครึ่งแรก
0 - 1
ผลบอล
0 - 1
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี(14)
มาลาวัน (16)
นาซซาจี้ มาซานดาราน(11)
นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี (8)
กอล โกฮาร์ เอฟซี(2)
เอสเตกฮลัล (3)
ฟูแลด ครูเซสตัน(5)
เมส เคอมัน (12)
ซบ อฮัน(10)
เพย์กัน (9)
ทันห์ เฮาห์ เอฟซี(8)
บินห์ดินห์ (3)
2
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
2 - 1
นัม ดินห์ เอฟซี(10) 1
ฮองลินห์ ฮาตินห์ (11)
1
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
2 - 0
ซงลาม เหงะอาน(6) 2
เดอะ คอง (4)
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
0 - 1
ฮานอย ทีแอนด์ที(1) 1
บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (7)
ครึ่งแรก
1 - 0
ผลบอล
5 - 1
เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค(12) 2
ดินาโม เบรสต์ (14)
2
ครึ่งแรก
1 - 2
ผลบอล
2 - 2
ดินาโม มินส์ค(3) 3
ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค (2)
3
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 0
บาเต้ โบริซอฟ(4) 3
เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ (6)
4
ครึ่งแรก
0 - 0
ผลบอล
1 - 1
โปรแกรมบอล, ตารางบอลวันนี้, ผลบอลสด, โปรแกรมบอลวันนี้ทุกคู่ทุกลีก, บอลวันนี้
▲ TOP
แชร์เลย
facebook
line